
6 ảnh
Máy chủ giá đỡ Inspur NF5180m6 1u với 4tb ổ cứng
0 lượt xem / 30 ngày
3 USD/cái
Từ 2 cái
Chọn quy cách & số lượng
Ứng dụng
Nhập tỷ lệ dự phòng nếu cần mua thêm; để 0% khi chỉ đặt đúng số lượng đã chọn.
Còn cân nhắc? Đặt thử mẫu trước —
Giao dịch bảo đảm khi đặt mua qua Daisan.
- Ứng dụng:
- Mức doanh nghiệp
- Xuất xứ:
- Trung Quốc
- Mã HS:
- 8471419000
Thông tin cơ bản
| Ứng dụng | Mức doanh nghiệp | Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|---|---|
| Mã HS | 8471419000 | Loại | giá |
| Chipset | dòng intel c621 | Nguồn | 550W |
| Bộ nhớ | 32gb | Dạng hình | giá lắp vợt 1u |
| Nền tảng | máy trạm pc | Tùy chỉnh | Có sẵn |
| Bộ xử lý | bộ xử lý intel xeon có thể mở rộng | Mã sản phẩm | Inspur NF5180M6 |
Mô tả sản phẩm
Tính năng chính
NF5180M6 có thể tối đa hóa thiết kế hiệu năng, mật độ và khả năng mở rộng, phù hợp cho các tình huống ứng dụng tính toán chuyên sâu hiệu năng cao, ảo hóa và các tình huống ứng dụng tính toán khác, đồng thời có thể đáp ứng việc triển khai trung tâm dữ liệu mật độ cao.
Tính năng
Hiệu năng và hiệu quả vượt trội
Hoạt động trên nền tảng thế hệ thứ ba của bộ xử lý có khả năng thay đổi Intel® Xeon®, một CPU duy nhất hỗ trợ lên đến 40 lõi và 80 luồng. Thông số CPU chính bao gồm TDP tối đa 270W, tần số turbo tối đa 3,6 GHz và 3x 11.2GT/s UPI links.
NF5180M6 hỗ trợ bộ nhớ 16 DCPMM với tốc độ lên đến 512GB và 3200MHz trên bộ nhớ, sử dụng những dữ liệu không dễ bị mất trong trường hợp mất điện, trong khi dung lượng bộ nhớ và băng thông thậm chí không bị giảm.
NF5180M6 hỗ trợ đến 12 SSD NVMe cắm nóng ở tất cả các cấu hình flash, tăng IOPS gấp mười lần so với SSD SATA cho các ứng dụng doanh nghiệp cao cấp.
NF5180M6 hỗ trợ đến 32 SSD E1.S cắm nóng với cấu hình tất cả các flash, cho phép IOPS cao hơn trong một thiết bị thậm chí nhỏ gọn so với SSD NVMe.
Khả năng nâng cấp cực lớn và cấu hình
NF5180M6 hỗ trợ đến 12 SSD SAS/SATA/NVMe 2.5 inch phía trước; 32 SSD SAS/SATA 2.5 inch phía sau tùy chọn hoặc 2 SSD E1.S.
NF5180M6 hỗ trợ tùy chọn OCP3.0 với nhiều giao diện để lựa chọn (1G, 10G, 25G, 40G, 100G, 200G).
Có đến 3 khe PCIe 4.0 (3 × PCIe x16) được sử dụng để tối ưu hóa I/O. Các tùy chọn SSD trước M.2/E1.S đáp ứng các nhu cầu lưu trữ đa dạng.
Độ tin cậy cao và dễ sử dụng
Thiết kế phần cứng: Thiết kế bảo vệ quá dòng và quá điện áp cho bo mạch chủ và mặt phẳng phía sau và thiết kế chống lỗi thời cho tất cả các đầu nối và cáp tích hợp, giúp tránh các vấn đề về điện.
An toàn cấu trúc: Các bảng điều khiển khung và nắp trên được trang bị khóa để ngăn chặn các hoạt động nguy hiểm.
Giao diện Phần cứng: Tất cả giao diện IO vật lý được xác định rõ ràng và không được mơ hồ. Các giao diện được sử dụng để bảo trì có cơ chế kiểm soát truy cập để bảo vệ hệ thống khỏi các hoạt động độc hại.
Bảo mật phần mềm điều khiển: Các tập tin hình ảnh được ký bằng thuật toán mã hóa bảo mật trước khi phát hành và chữ ký cần được xác minh khi cập nhật phần mềm điều khiển, do đó đảm bảo tính toàn vẹn và tính hợp lệ của phần mềm điều khiển.
Hệ thống Quản lý thông minh ISBMC4 hỗ trợ một loạt các tính năng bảo mật, chẳng hạn như xác định và xác thực, ủy quyền và kiểm soát truy cập, cấu hình bảo mật Web và nhật ký kiểm tra, cung cấp các chức năng bảo mật cao hơn mức trung bình của ngành.
TPM2.0 được dùng để bảo vệ bảo mật dữ liệu và khởi động máy chủ.
Thông số kỹ thuật| Mẫu | Mô tả |
| Hệ số hình dạng | Máy chủ lắp ráp giá đỡ 1U |
| Bộ xử lý | Bộ xử lý có thể thay đổi 1 hoặc 2 × Intel® Xeon® Ice Lake; Lên đến 40 × lõi (2.3 GHz); Tần số turbo tối đa 3,6 GHz Liên kết UPI 3 × 11.2GT/giây; TDP tối đa 270W. |
| Chipset | Intel C621A |
| Bộ nhớ | Lên đến 32 * DIMM (16 kênh /CPU): Mỗi CPU hỗ trợ lên đến 16 * DIMM, CPU kép hỗ trợ 32 * DIMM (lên đến 3200MT). Hỗ trợ RDIMM và BPS. Chương trình Bảo vệ Bộ nhớ: ECC; phản chiếu bộ nhớ; bảo vệ mức bộ nhớ |
| Bảo quản | Mặt trước: 12 × SSD 2.5 inch SATA/SAS/NVMe cắm nóng (tối đa 12 × SSD NVMe); SSD 32 × E1.S đầu cắm nóng; 10 × SSD SATA/SAS/NVMe 2.5 inch cắm nóng; 4 × 3.5 inch SSD SAS/SATA/NVMe (cổng nóng) +2 × M.2 SSD +2 × E1.S (cắm nóng); 4 × 3.5 inch SAS/SATA/NVMe SSD +4 × 2.5 inch SAS/SATA/NVMe SSD (tất cả các ổ cắm nóng); 8 × 2.5 inch SATA/SAS/NVMe SSD (nóng) +2 × E1.S (nóng)+2 × SSD M.2 Sau: 2 × Ổ cứng thể rắn SATA/SAS 2.5 inch có phích cắm nóng. Nội bộ: Lên đến 2 × thẻ TF (1 × BIOS, 1 × BMC); (Tùy chọn) lên đến 2 × ổ đĩa SATA M.2 hoặc 2 Ổ cứng x PCIe x4 M.2 |
| Bộ điều khiển lưu trữ | Bộ điều khiển SATA trên bo mạch hỗ trợ RAID 0/1/5/10; Bộ điều khiển NVMe tích hợp với khóa RAID NVME tùy chọn. |
| Mạng | (Tùy chọn) 1 × OCP3.0 (Tùy chọn) 10GbE hoặc 1GbE hai cổng LOM |
| Khe I/O có thể mở rộng | Lên đến 3 × khe PCIe chuẩn và 1 × Khe,1 chú sầm |
| Giao diện | Mặt trước: 1 × USB2.0, 1 × USB3.0, 1 × VGA, 1 × chỉ báo/nút UID. Phía sau: 2 × USB3.0, 1 × VGA, cổng quản lý 1 × 1GbE, chỉ báo/nút UID 1 ×. |
| Quạt hệ thống | 8 × quạt 4056 rôto kép có phích cắm nóng (dự phòng N+1). |
| PSU | Hỗ trợ lên đến 2 × 550W/800W/1300W, hỗ trợ nguồn điện titan 800W, dự phòng 1+1. |
| Quản lý hệ thống | BMC trên máy bay hỗ trợ IPMI, SOL, KVM qua IP, phương tiện ảo, v.v. Cổng quản lý RJ45 1 × 1Gb để sử dụng bên ngoài. |
| OS | Hỗ trợ Windows Server, Red Hat, SUSE, v.v. |
| Kích thước (R x C x S) | Với các tai gá lắp : 482mm(19.0 inch) x 43,05mm(1.7 inch) x 811.8 mm(32.0 inch) 32E1.S : 482mm(19.0 inch) x 43,05mm(1.7 inch) x 871.8 mm(34.3 inch) Không có tai gá lắp :43mm(17.2 inch) x 43,05mm(1.7 inch) x 780 mm(30.7 inch) 32E1.S : 43mm(17.2 inch) x 43,05mm(1.7 inch) x 840 mm(33.1 inch) |
| Trọng lượng | Dưới 31 kg (68,3 lb) ở mức tải tối đa. Tham khảo sách trắng kỹ thuật. |
| Nhiệt độ hoạt động | 5 đến 45( 41 đến 113). Tham khảo sách trắng kỹ thuật. |


| Máy chủ Inpur NF5280M5 | Máy chủ bộ xử lý intel Lenovo ST558 |
| Máy chủ Lenovo ST550 | Máy chủ Lenovo SR860 |
| Máy chủ Lenovo SR630 | Lenovo ThinkSystem 570 |
| Hệ thống suy nghĩ Lenovo SR850 | Lenovo ThinkSystem MK530 |

Công ty Công nghệ Guangtian Runze Technology Co., Ltd. được thành lập vào tháng 3 năm 2012, với vốn đăng ký là 20 triệu nhân dân tệ. Chủ yếu tham gia vào việc bán toàn bộ các sản phẩm và dịch vụ hậu mãi, sau nhiều năm nỗ lực liên tục mà công ty đã phát triển, với hơn 100 nhân viên bán hàng và dịch vụ hậu mãi, kênh bán hàng trên toàn Bắc Trung Quốc và các thị trường xung quanh. Sau đó, công ty đóng vai trò là đại lý của Lenovo và Wave, Super Fusion, H3C, HPE và các hệ thống khác
các thương hiệu để mở rộng hơn nữa các kênh tiếp thị và tăng tính cạnh tranh của thị trường, công ty sau hơn một thập kỷ nỗ lực phát triển, đã tích lũy được nhiều kinh nghiệm quản lý và khả năng phát triển thị trường, tạo ra một kênh bán hàng hoàn hảo. Dòng sản phẩm do Rich vận hành, bao phủ phạm vi rộng, bao gồm máy tính để bàn, máy tính xách tay, máy chủ, sản phẩm mạng, sản phẩm lưu trữ, phần mềm, thiết bị ngoại vi và hàng trăm loại khác. Qua nhiều năm, chúng tôi cũng đã cung cấp nhiều giải pháp công nghệ thông tin cho các cơ quan chính phủ, giáo dục, doanh nghiệp, tài chính, bưu điện và viễn thông, y tế và nhiều ngành khác, phù hợp với triết lý cốt lõi đặt khách hàng làm trung tâm, để tạo ra các giải pháp tùy chỉnh cho khách hàng. Chúng tôi đã tích lũy được trải nghiệm ngành công nghiệp phong phú trong phân tích nhu cầu, bằng chứng kỹ thuật, lựa chọn thiết bị, triển khai mạng lưới, đảm bảo chất lượng, Hoạt động và bảo trì, hỗ trợ dịch vụ và các khía cạnh khác, và được khách hàng nhận nhiều, và quyết định xây dựng doanh nghiệp thành nhà cung cấp dịch vụ CNTT xuất sắc ở Trung Quốc. 
Đơn vị hợp tác 
Đóng gói sản phẩm 
Hậu cần và vận chuyển 
Chứng nhận 
CÂU HỎI THƯỜNG GẶP
1. chúng ta là ai?
Chúng tôi có trụ sở tại Bắc kinh, Trung Quốc, bắt đầu từ năm 2012, bán hàng cho Châu Đại Dương (20.00%), Nam Mỹ (20.00%), Bắc Mỹ(20.00%), Trung Đông(10.00%), Trung Mỹ(10.00%), Đông Nam Á(9.00%), Đông Á(8.00%), Tây Âu(2.00%), Châu Phi(1.00%). Có tổng cộng khoảng 101-200 người trong văn phòng của chúng ta.
2. làm thế nào chúng ta có thể đảm bảo chất lượng?
Luôn là mẫu trước khi sản xuất trước khi sản xuất khối lượng lớn;
Luôn kiểm tra cuối cùng trước khi vận chuyển;
3.bạn có thể mua sản phẩm gì từ chúng tôi?
Máy chủ, Lưu trữ, Máy trạm, Bộ nhớ, Ổ cứng
4. tại sao bạn nên mua từ chúng tôi chứ không phải từ các nhà cung cấp khác?
Công ty Công nghệ Công nghệ Guangan, được thành lập vào năm 2012 và không ngừng phát triển và đổi mới kể từ khi thành lập công ty này trong 10 năm. Chúng tôi có trình độ thu mua trung tâm, thu mua trực tiếp trung tâm và chính phủ Bắc kinh, cung cấp dịch vụ mua thiết bị, tích hợp hệ thống và bảo trì cho khách hàng.
5. chúng tôi có thể cung cấp những dịch vụ nào?
Điều khoản giao hàng được chấp nhận: Null;
Loại tiền tệ thanh toán được chấp nhận: Rỗng;
Loại thanh toán được chấp nhận: Vô giá trị;
Ngôn ngữ được nói:tiếng Anh,tiếng Trung,tiếng Tây Ban Nha,tiếng Nhật,tiếng Bồ Đào Nha,tiếng Đức,tiếng Ả Rập,tiếng Pháp,tiếng Nga,tiếng Hàn,tiếng Hindi,Tiếng ý
Thông tin công ty
Beijing Guangtian Runze Technology Co., Ltd.
- Loại hình
- Công Ty Thương Mại
- Năm thành lập
- 2012
- Quy mô nhân sự
- 22
- Khu vực
- Bắc Kinh · 🇨🇳 Trung Quốc
Câu hỏi thường gặp
Số lượng đặt tối thiểu là bao nhiêu?
Beijing Guangtian Runze Technology Co., Ltd. khai số lượng tối thiểu 2 cái. Cần ít hơn thì ghi rõ trong yêu cầu báo giá để nhà cung cấp xem xét.
Giá đã bao gồm thuế và phí giao hàng chưa?
Giá hiển thị là giá tham khảo nhà cung cấp khai trên sàn. Thuế, phí giao và giá theo số lượng được chốt trong báo giá — hãy gửi yêu cầu kèm số lượng và nơi giao để nhận giá cuối cùng.
Bao lâu thì có hàng?
Beijing Guangtian Runze Technology Co., Ltd. chưa khai thời gian giao. Ghi hạn bạn cần nhận hàng trong yêu cầu báo giá.
Xuất xứ và quy cách đóng gói thế nào?
Xuất xứ: Trung Quốc.
Có đặt được hàng mẫu không?
Ghi «cần hàng mẫu» cùng số lượng mẫu trong yêu cầu báo giá hoặc nhắn trực tiếp cho nhà cung cấp. Phí mẫu và phí gửi do nhà cung cấp báo.
Có tài liệu kỹ thuật hay chứng chỉ không?
Nhà cung cấp chưa tải tài liệu cho sản phẩm này. Bạn có thể xin catalog, chứng chỉ hoặc bản vẽ khi gửi yêu cầu.
Nhà cung cấp này đã được Daisan xác minh chưa?
Gian hàng chưa có tích xác minh của Daisan. Hãy kiểm tra hồ sơ doanh nghiệp và trao đổi rõ điều kiện trước khi chốt đơn.
Gửi yêu cầu báo giá
Vui lòng nêu số lượng, địa điểm giao và thời gian cần hàng.
