
6 ảnh
Giá cả nhà máy khối than chì chất lượng tốt khối than chì lớn
0 lượt xem / 30 ngày
5 USD/cái
Từ 1 cái
Chọn quy cách & số lượng
Vật liệu
Nhập tỷ lệ dự phòng nếu cần mua thêm; để 0% khi chỉ đặt đúng số lượng đã chọn.
Còn cân nhắc? Đặt thử mẫu trước —
Giao dịch bảo đảm khi đặt mua qua Daisan.
- Vật liệu:
- graphit có độ tinh khiết cao
- Ứng dụng:
- Ngành hóa chất
- Xuất xứ:
- Shandong, Trung Quốc
Thông tin cơ bản
| Vật liệu | graphit có độ tinh khiết cao | Ứng dụng | Ngành hóa chất |
|---|---|---|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc | Thương hiệu | yinxuan |
| Gói | đóng gói tùy chỉnh | Mã HS | 3801909000 |
| Tùy chỉnh | Có | Sức cơ uốn | ≥25-42 mpa |
| Mã sản phẩm | YX-01 | Nội dung cacbon | Cao-Carbon |
| Tên sản phẩm | khối graphit đúc khuôn | Gói Vận Chuyển | vỏ gỗ dán |
Mô tả sản phẩm
Các đặc điểm của khối graphit: Khả năng chống ăn mòn vượt trội, cho phép nó chịu được môi trường hóa học khắc nghiệt. Khả năng chống xói mòn kim loại nóng chảy và làm xói mòn chảy, đảm bảo độ bền trong các tình huống xử lý - kim loại nhiệt độ cao. Khả năng dẫn nhiệt vượt trội, tạo điều kiện cho việc truyền nhiệt hiệu quả. Khả năng chống sốc nhiệt tốt, có khả năng duy trì tính toàn vẹn về cấu trúc khi thay đổi nhiệt độ nhanh chóng. Khả năng chống ô-xy hóa đầy đủ, giảm nguy cơ xuống cấp trong môi trường oxy hóa. Chống rò rỉ tuyệt vời , phù hợp với các ứng dụng cần bịt kín chặt.
Ứng dụng: Không thể thiếu trong các ngành đúc khuôn, đúc khuôn và luyện kim do khả năng chịu nhiệt cao. Ví dụ, nó có thể được sử dụng trong ống đá để làm tan kim loại. Được áp dụng rộng rãi trong các quy trình nung kết, nơi các đặc tính của nó giúp đạt được các sản phẩm thiêu kết chất lượng cao. Được sử dụng trong ngành năng lượng mặt trời, chẳng hạn như các bộ phận cho các quy trình sản xuất nhiệt độ cao. Được sử dụng làm các loại than chì trong hoạt động điện phân và phản ứng hóa học, tạo điều kiện cho quy trình điện hóa hiệu quả. Vật liệu lý tưởng cho EDM (gia công điện xả), trong đó các thuộc tính điện và nhiệt góp phần gia công chính xác. Được sử dụng trong hoạt động tan chảy thủy tinh vì nó có thể chịu được nhiệt độ cao và môi trường ăn mòn của kính nóng chảy. Có thể được gia công thêm vào các bộ phận graphit nhỏ, đáp ứng nhu cầu cụ thể của nhiều ngành khác nhau cho các bộ phận tùy chỉnh.
Tài liệu tham khảo đồ họa đột dập Dữ liệu kỹ thuật| Loại | Điện trở đặc biệt (ΜΩ·m) | Mật độ khối (g/cc) | Sức cơ uốn (MPa) | Các Module đàn hồi (GPA) | C.T. E. (100-600ºC) ×10-6/ºC | Tro |
| GT-ER | 7.4- 8.8 | 1.55- 1.60 | ≥8.0 | ≤9.3 | 2.0-2.5 | ≤0.3% |
| GT-EH | 5.5- 6.8 | 1.63- 1.70 | ≥11.0 | ≤11.0 | 1.8-2.2 | ≤0.3% |
| GT-EU | 4.6- 6.2 | 1.66- 1.75 | ≥13.0 | ≤14.0 | 1.2-1.8 | ≤0.2% |
Tài liệu tham khảo đồ họa rung Dữ liệu kỹ thuật
| Loại | Kích thước hạt tối đa (mm) | Mật độ khối (g/cc) | Điện trở đặc biệt (μΩ·m) | Sức cơ uốn (MPa) | Độ bền nén (MPa) | C.T. E. (100-600ºC) ×10-6/ºC | Tro |
| GT-G2 | 0.8 | ≥1.68 | ≤9.0 | ≥12.0 | ≥28.0 | ≤2.5 | ≤0.3% |
| GT-G3 | 0.8 | ≥1.72 | ≤8.5 | ≥14.5 | ≥32.0 | ≤2.5 | ≤0.2% |
| GT-T1 | 2 | ≥1.58 | ≤11.5 | ≥6.0 | ≥18.0 | ≤2.5 | ≤0.3% |
| GT-T2 | 2 | ≥1.68 | ≤9.0 | ≥9.0 | ≥28.0 | ≤2.5 | ≤0.3% |
| GT-P1 | 4 | ≥1.57 | ≤11.5 | ≥7.0 | ≥17.5 | ≤2.5 | ≤0.3% |
| GT-P2 | 4 | ≥1.68 | ≤9.0 | ≥9.5 | ≥29.0 | ≤2.5 | ≤0.3% |
Dữ liệu kỹ thuật tham khảo vật liệu đồ họa đúc
| Loại | Kích thước hạt trung bình (µm) | Mật độ khối (g/cc) | Điện trở đặc biệt (μΩ·m) | Sức cơ uốn (MPa) | Độ bền nén (MPa) | C.T. E. (100-600ºC) ×10-6/ºC | Tro |
| GT-M2 | 45 | ≥1.70 | ≤11.0 | ≥25.0 | ≥50.0 | ≤2.8 | ≤0.1% |
| GT-M3 | 45 | ≥1.78 | ≤10.0 | ≥37.0 | ≥65.0 | ≤3.2 | ≤0.1% |
| GT-M4 | 45 | ≥1.83 | ≤9.0 | ≥41.0 | ≥82.0 | ≤3.5 | ≤0.1% |
Dữ liệu kỹ thuật tham khảo đồ họa đẳng tĩnh
| Loại | Kích thước hạt trung bình (µm) | Mật độ khối (g/cc) | Điện trở đặc biệt (ΜΩ·m) | Sức cơ uốn (MPa) | Độ bền nén (MPa) | Độ cứng của bờ | C.T. E. (100-600ºC) ×10-6/ºC | Tro (ppm) |
| GT-CIP5F | 6 | ≥1.8 | ≤13.0 | ≥55.0 | ≥125.0 | ≥70.0 | ≤4.7 | ≤30 |
| GT-CIP5ST | 3 | ≥1.86 | ≤13.0 | ≥68.0 | ≥135.0 | ≥85.0 | ≤6.8 | ≤30 |
| GT-CIP1FR | 15 | ≥1.78 | ≤11.0 | ≥35.0 | ≥70.0 | ≥40.0 | ≤5.5 | ≤30 |
| GT-CIP1FV | 15 | ≥1.85 | ≤15.0 | ≥40.0 | ≥80.0 | ≥46.0 | ≤4.8 | ≤30 |
| GT-CIP1Q | 8 | ≥1.8 | ≤14.0 | ≥50.0 | ≥110.0 | ≥60.0 | ≤5.9 | ≤30 |
| GT-CIPRQ | 8 | ≥1.85 | ≤14.0 | ≥58.0 | ≥130.0 | ≥68.0 | ≤5.9 | ≤30 |
| GT-CIP1RB | 6 | ≥1.89 | ≤14.0 | ≥68.0 | ≥150.0 | ≥70.0 | ≤5.9 | ≤30 |
| GT-CIP4SX | 20 | ≥1.80 | ≤13.0 | ≥45.0 | ≥90.0 | ≥60.0 | ≤4.7 | ≤30 |
| GT-1RV | 10 | ≥1.67 | ≤15.0 | ≥36.0 | ≥78.0 | ≥58.0 | ≤5.8 | ≤30 |
| GT-2C | 15 | ≥1.72 | ≤15.0 | ≥50.0 | ≥100.0 | ≥57.0 | ≤5.8 | ≤30 |
| GT-3S | 12 | ≥1.78 | ≤17.0 | ≥52.0 | ≥102.0 | ≥60.0 | ≤6.0 | ≤30 |
Hồ sơ công ty Zibo Yinxuan Carbon Technology Co., Ltd tham gia vào nghiên cứu, phát triển, sản xuất, gia công, ứng dụng và dịch vụ của vật liệu cacbon và graphit và các bộ phận graphit tùy chỉnh. Các hệ thống chạy tốt cho nghiên cứu và development.production, đảm bảo chất lượng, hoạt động kinh doanh và dịch vụ cho phép Zibo Yinxuan cung cấp các giải pháp tốt nhất theo nhu cầu của khách hàng khác nhau.
Lợi thế của chúng ta Nhà sản xuất Trung Quốc - giá nhà máy trực tiếp, không có bên trung gian.
QC nghiêm ngặt - báo cáo kiểm tra theo lô được chứng nhận ISO 9001 được cung cấp.
Giao hàng toàn cầu - các điều khoản EXW, FOB, CIF được hỗ trợ.
Tùy chỉnh - kích thước hạt, độ tinh khiết, bao bì được thiết kế theo nhu cầu của bạn.
CÂU HỎI THƯỜNG GẶP Q1: Chuyên môn cốt lõi của Yinxuan là gì? A1: Yinxuan mang đến giải pháp graphit từ đầu đến cuối với 3 ưu điểm cạnh tranh: 1. Năng lực sản xuất theo chiều dọc
Từ sản xuất vật liệu graphit thô đến gia công chính xác và các phương pháp điều trị bổ sung, chúng tôi kiểm soát mọi quy trình theo tiêu chuẩn ISO 9001:2015.
2. Công nghệ tăng cường hiệu suất bao gồm xử lý chống ô-xy hóa, lớp phủ cacbon pyrolytique và xử lý lọc.
3. Hoạt động định hướng theo dịch vụ
Các giám đốc dự án chuyên trách giám sát việc kiểm soát chất lượng, đóng gói tùy chỉnh và phối hợp hậu cần giao hàng tận nơi nhằm đảm bảo tối thiểu 98% tỷ lệ giao hàng đúng hạn.
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Q2: Bạn là nhà sản xuất hoặc Công ty thương mại?
A2: Là một nhà sản xuất được chứng nhận ISO từ năm 2008,
* vận hành cơ sở sản xuất 12,000 M2 với hơn 60 nhân viên kỹ thuật
* Công suất hàng năm: 15, hơn 000 tấn nguyên liệu graphit thế & hơn 2,500 tấn nguyên tố graphit chính xác
* phục vụ khách hàng trên toàn cầu trong nhiều ngành như xưởng đúc, lưu trữ năng lượng, EDM, bán dẫn, quang điện, và ngành hàng không vũ trụ, v.v.
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Q3: Làm thế nào để nhận báo giá trong vòng 24 giờ?
A3: Tăng tốc yêu cầu của bạn qua 3 bước:
1. Chia sẻ các bản vẽ kỹ thuật
2. Xác định các yêu cầu:
* cấp độ vật liệu hoặc đặc tính kỹ thuật * ứng dụng (nếu có thể)
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Q4: Thời gian chờ sản xuất của bạn là bao nhiêu?
A4: Xếp lịch linh hoạt đảm bảo:
* lệnh tiêu chuẩn: 10-15 ngày làm việc
* dịch vụ quá áp: 5-7 ngày làm việc
* lệnh khẩn cấp: Sản xuất ưu tiên với các thông tin cập nhật tiến độ theo thời gian thực
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Q5: Bạn làm thế nào để đảm bảo Chất lượng Sản phẩm?
A5: Hệ thống đảm bảo chất lượng 4 lớp: * nguyên liệu thô: kiểm tra trước khi sản xuất * Xử lý: Theo dõi thời gian thực: *final inspection: Thử nghiệm trong phòng thí nghiệm 6 thông số với các báo cáo có thể truy nguyên Tất cả các lô hàng bao gồm:
* chứng nhận nguyên vật liệu
* báo cáo kiểm tra kích thước
Thông tin công ty
Zibo Yinxuan Carbon Technology Co., Ltd.
- Loại hình
- Nhà sản xuất/Nhà máy & Công ty thương mại
- Năm thành lập
- 2013
- Quy mô nhân sự
- 35
- Khu vực
- Sơn Đông · 🇨🇳 Trung Quốc
Câu hỏi thường gặp
Số lượng đặt tối thiểu là bao nhiêu?
Zibo Yinxuan Carbon Technology Co., Ltd. khai số lượng tối thiểu 1 cái. Cần ít hơn thì ghi rõ trong yêu cầu báo giá để nhà cung cấp xem xét.
Giá đã bao gồm thuế và phí giao hàng chưa?
Giá hiển thị là giá tham khảo nhà cung cấp khai trên sàn. Thuế, phí giao và giá theo số lượng được chốt trong báo giá — hãy gửi yêu cầu kèm số lượng và nơi giao để nhận giá cuối cùng.
Bao lâu thì có hàng?
Zibo Yinxuan Carbon Technology Co., Ltd. chưa khai thời gian giao. Ghi hạn bạn cần nhận hàng trong yêu cầu báo giá.
Xuất xứ và quy cách đóng gói thế nào?
Xuất xứ: Trung Quốc.
Có đặt được hàng mẫu không?
Ghi «cần hàng mẫu» cùng số lượng mẫu trong yêu cầu báo giá hoặc nhắn trực tiếp cho nhà cung cấp. Phí mẫu và phí gửi do nhà cung cấp báo.
Có tài liệu kỹ thuật hay chứng chỉ không?
Nhà cung cấp chưa tải tài liệu cho sản phẩm này. Bạn có thể xin catalog, chứng chỉ hoặc bản vẽ khi gửi yêu cầu.
Nhà cung cấp này đã được Daisan xác minh chưa?
Gian hàng chưa có tích xác minh của Daisan. Hãy kiểm tra hồ sơ doanh nghiệp và trao đổi rõ điều kiện trước khi chốt đơn.
Gửi yêu cầu báo giá
Vui lòng nêu số lượng, địa điểm giao và thời gian cần hàng.
