
5 ảnh
Điểm truy cập không dây trần băng tần kép Qualcomm WiFi6 1200Mbps
0 lượt xem / 30 ngày
154 USD/cái
Từ 1 cái
Chọn quy cách & số lượng
Màu sắc
Nhập tỷ lệ dự phòng nếu cần mua thêm; để 0% khi chỉ đặt đúng số lượng đã chọn.
Còn cân nhắc? Đặt thử mẫu trước —
Giao dịch bảo đảm khi đặt mua qua Daisan.
- Màu sắc:
- Trắng
- Xuất xứ:
- Trung Quốc
- Mã HS:
- 2346798099
Thông tin cơ bản
| Xuất xứ | Trung Quốc | Thương hiệu | oem/odm |
|---|---|---|---|
| Mã HS | 2346798099 | Màu sắc | Trắng |
| Phóng xạ | tất cả | Điện áp | 12V |
| Tần số 5g | 5,150ghz-5.850ghz | Chứng nhận | ISO9001, RoHS, FCC, CE |
| Mã sản phẩm | XD4200 | Tần số 2,4 g | 2,4 ghz - 2,484ghz |
| Loại ăng-ten WiFi | Tích hợp sẵn | Tốc độ truyền | 1200mbps |
Mô tả sản phẩm
Model: XD4200
Ảnh chi tiết
Mô tả Sản phẩm
XD4200 là chuẩn Wi-Fi 11ac hỗ trợ Điểm truy cập không dây công nghiệp cao cấp chipset Qualcomm Wave2 , tốc độ Wi-Fi 1200Mbps kết hợp trên 2,4 GHz(300Mbps) và 5 GHz(900Mbps), cổng Gigabit WAN & LAN được trang bị, tốc độ dữ liệu Ethernet nhanh giúp hơn 100 người dùng cuối có thể truy cập vào XD4200 với Ethernet nhanh hơn, Hãy để họ thưởng thức phim HD liền mạch, phát trực tuyến, chơi game trực tuyến, bảo mật không dây và các tác vụ đòi hỏi nhiều băng thông khác, được sử dụng rộng rãi ở trường học, bệnh viện, khách sạn, văn phòng, trung tâm vận chuyển.
Tính năng chính:
Wave2.0 băng tần Kép, tùy chọn đầu tiên cho mạng không dây môi trường lớn vừa.
Giải pháp không dây dành cho doanh nghiệp của Qualcomm.
Các linh kiện lõi, hiệu năng cao đều là của các Nhà sản xuất nổi tiếng
Thêm phạm vi phủ sóng Wi-Fi. Bảng mạch PCB sử dụng Bộ khuếch đại CÔNG suất Skyworks và thiết kế Bộ khuếch đại nhiễu thấp, cải thiện phạm vi không dây và giảm nhiễu. 
Công suất RF có thể điều chỉnh, cải thiện chất lượng không dây. Công suất RF của hộp số có thể điều chỉnh được dựa trên môi trường, cắt giảm công suất RF tại chỗ với mật độ cao của con người hoặc AP không dây để giảm nhiễu Wi-Fi; tăng công suất RF ở khu vực lớn để cải thiện cường độ tín hiệu. 
Chuyển vùng liền mạch, không mất kết nối Wi-Fi. Người dùng cuối sẽ kết nối AP không dây với tín hiệu không dây mạnh hơn để chuyển vùng liền mạch.
Dải tần kép, ít nhiễu tần số hơn, nhiều người dùng hơn, hiệu năng cao hơn. Tốc độ dữ liệu 1200Mbps, tối đa 128 người dùng cuối, hơn 120 người dùng cuối cùng được kiểm tra đồng thời. 
Thông số kỹ thuật phần cứng:
| Mẫu | XD4200 | ||||
| CPU | Qualcomm | ||||
| Flash | 16MB | ||||
| DDR | 128MB | ||||
| Tần số 2,4G | 2,4 GHz - 2,484GHz, | ||||
| Giao thức 2.4G | 802.11b / g / n | ||||
| Tần số 5G | 5.150GHz~5.850GHz | ||||
| Giao thức 5G | 802.11a/ an / ac /Wave 2 | ||||
| 2 ăng-ten 4G | 4dBi*2 | ||||
| Ăng-ten 5G | 4dBi*2 | ||||
| Tốc độ dữ liệu | 2,4G 300 Mbps MIMO 2*2, 5G 866Mbps MIMO 2*2 | ||||
| Nguồn 2.4G TX | 802.11b | 11M | 26±2dBm | 1 THÁNG | 28±2dBm |
| 802.11g | 54M | 25±2dBm | 6 THÁNG TUỔI | 27±2dBm | |
| 802.11n HT20 | MCS7 | 24±2dBm | MCS0 | 26±2dBm | |
| 802.11n HT40 | MCS7 | 24±2dBm | MCS0 | 26±2dBm | |
| Công suất 5G TX | 802.11a | 54M | 21±2dBm | 6 THÁNG TUỔI | 24±2dBm |
| 802.11n HT20 | MCS7 | 21±2dBm | MCS0 | 24±2dBm | |
| 802.11n HT40 | MCS7 | 20±2dBm | MCS0 | 23±2dBm | |
| 802.11ac VHT80 | MCS9 | 19±2dBm | MCS0 | 22±2dBm | |
| Độ nhạy nhận 2,4G | 802.11b | 11M | -85dBm | 1 THÁNG | -94dBm |
| 802.11g | 54M | -72dBm | 6 THÁNG TUỔI | -90dBm | |
| 802.11n HT20 | MCS7 | -70dBm | MCS0 | -88dBm | |
| 802.11n HT40 | MCS7 | -68dBm | MCS0 | -86dBm | |
| 5G độ nhạy thu | 802.11a | 54M | -72dBm | 6 THÁNG TUỔI | -90dBm |
| 802.11n HT20 | MCS7 | -70dBm | MCS0 | -88dBm | |
| 802.11n HT40 | MCS7 | -68dBm | MCS0 | -86dBm | |
| 802.11ac VHT80 | MCS9 | -58dBm | MCS0 | -85dBm | |
| 2,4G EVM | 802.11b: ≤-10 dB; 802.11g: ≤-25 dB; 802.11n: ≤-28 dB; | ||||
| 5G EVM | 802.11a: ≤-25dB ;802.11n: ≤-28 dB ;802.11ac: ≤-32 dB | ||||
| ppm | ±20ppm | ||||
| WAN | 1*10/100/1000M RJ45, hỗ trợ 48V PoE | ||||
| LAN | 1*10/100/1000M LAN | ||||
| Đặt lại | Khôi phục cài đặt gốc bằng cách nhấn 6-10 giây | ||||
| Chỉ báo | WAN, LAN, Đèn LED ba màu (sys-red, 2,4G-Green, 5.8G-blue) | ||||
| Nguồn | DC2.0 12V 1,5A,PoE 802.3at | ||||
| Tiêu thụ điện tối đa | < 18W | ||||
| Kích thước | 198mm × 198mm × 32mm | ||||
| Trọng lượng | 0,9kg | ||||
| Nhiệt độ | Làm việc: -20°C đến 45°C;Bảo quản: -40°C đến 70°C;độ ẩm: 5%~95%(không ngưng tụ) | ||||
| ESD | Không khí:±8K, cảm ứng:±4K | ||||
| Điện giật | Chế độ thông thường: 2K, chế độ vi sai: 1K | ||||
Thông số kỹ thuật của phần mềm Fireware:
| Chế độ làm việc | Cổng, Điểm truy cập |
| Chức năng không dây | Nhiều chức năng SSID: 2,4 GHz: 4; 5,8 GHz: 4. |
| Hỗ trợ SSID bị ẩn | |
| Hỗ trợ chuyển vùng liền mạch, chuẩn 802.11kvr. | |
| Hỗ trợ 5G trước Ethernet nhanh hơn. | |
| Bảo mật không dây: Mở, WPA, WPA2PSK_TKIPAES, WAP2_EAP, 802.1x | |
| Hỗ trợ bộ lọc MAC | |
| Hỗ trợ bật/tắt thời gian Wi-Fi để tiết kiệm năng lượng | |
| Hỗ trợ cách ly máy khách để cải thiện độ ổn định của mạng không dây | |
| Hỗ trợ có thể điều chỉnh công suất RF, điều chỉnh công suất RF dựa trên môi trường. | |
| Hỗ trợ số lượng người dùng bị giới hạn, tối đa 64 người dùng truy cập mỗi dải tần. | |
| Chức năng mạng | Cài đặt VLAN |
| Hỗ trợ truy nhập đám mây trong chế độ cổng | |
| Quản lý thiết bị | Sao lưu cấu hình |
| Khôi phục cấu hình | |
| Đặt lại về mặc định ban đầu | |
| Khởi động lại thiết bị: Đưa vào khởi động lại hoặc khởi động lại ngay | |
| Sửa đổi mật khẩu quản trị viên | |
| Nâng cấp phần mềm điều khiển | |
| Nhật ký hệ thống | |
| Hỗ trợ quản lý web GUI của phần mềm điều khiển, quản lý bộ điều khiển AC, quản lý từ xa và quản lý đám mây | |
| Giao thức | IPv4 |
Thông số kỹ thuật ăng-ten
| Dải tần số | 2,4 GHz & 5,8 GHz |
| Trở kháng | 50 ôm danh nghĩa |
| Tăng | 4dBi |
| Phóng xạ | Tất cả |
| Phân cực | Dọc |
| THÔNG SỐ S (2.4/ 5.8G #2 VSWR) | |
Ứng dụng

Kiểm tra lưu lượng:
| Chế độ | 2,4G_802.11n_HT40 |
| Tải lên nối kết | 191 Mbps |
| Tải xuống nối kết | 191 Mbps |
| Chế độ: | 5G_802.11n_HT80 |
| Tải lên nối kết | 583,8 Mbps |
| Tải xuống nối kết | 583,8 Mbps |
Phụ kiện:
| ĐIỂM HÀNH ĐỘNG (AP) | 1 |
| Cáp LAN | 1 |
| Phụ kiện lắp ráp | 1 |
| Hộp quà | 1 |
Hộp dán và đóng gói 
Thông tin công ty
Shenzhen Yunlink Technology Co., Ltd.
- Loại hình
- Nhà sản xuất/Nhà máy & Công ty thương mại
- Năm thành lập
- 2013
- Quy mô nhân sự
- 209
- Khu vực
- Thâm Quyến, Quảng Đông · 🇨🇳 Trung Quốc
Câu hỏi thường gặp
Số lượng đặt tối thiểu là bao nhiêu?
Shenzhen Yunlink Technology Co., Ltd. khai số lượng tối thiểu 1 cái. Cần ít hơn thì ghi rõ trong yêu cầu báo giá để nhà cung cấp xem xét.
Giá đã bao gồm thuế và phí giao hàng chưa?
Giá hiển thị là giá tham khảo nhà cung cấp khai trên sàn. Thuế, phí giao và giá theo số lượng được chốt trong báo giá — hãy gửi yêu cầu kèm số lượng và nơi giao để nhận giá cuối cùng.
Bao lâu thì có hàng?
Shenzhen Yunlink Technology Co., Ltd. chưa khai thời gian giao. Ghi hạn bạn cần nhận hàng trong yêu cầu báo giá.
Xuất xứ và quy cách đóng gói thế nào?
Xuất xứ: Trung Quốc.
Có đặt được hàng mẫu không?
Ghi «cần hàng mẫu» cùng số lượng mẫu trong yêu cầu báo giá hoặc nhắn trực tiếp cho nhà cung cấp. Phí mẫu và phí gửi do nhà cung cấp báo.
Có tài liệu kỹ thuật hay chứng chỉ không?
Nhà cung cấp chưa tải tài liệu cho sản phẩm này. Bạn có thể xin catalog, chứng chỉ hoặc bản vẽ khi gửi yêu cầu.
Nhà cung cấp này đã được Daisan xác minh chưa?
Gian hàng chưa có tích xác minh của Daisan. Hãy kiểm tra hồ sơ doanh nghiệp và trao đổi rõ điều kiện trước khi chốt đơn.
Gửi yêu cầu báo giá
Vui lòng nêu số lượng, địa điểm giao và thời gian cần hàng.
