
5 ảnh
AirEngine 5773-21 5773-22P 5773-23H 50086834 50086833-001 50086767-001 Mạng Trong Nhà Không Dây Điểm Truy Cập Wifi 6 Tầm Xa
0 lượt xem / 30 ngày
87 USD/cái
Từ 1 cái
Chọn quy cách & số lượng
Màu sắc
Nhập tỷ lệ dự phòng nếu cần mua thêm; để 0% khi chỉ đặt đúng số lượng đã chọn.
Còn cân nhắc? Đặt thử mẫu trước —
Giao dịch bảo đảm khi đặt mua qua Daisan.
- Màu sắc:
- Xám
- Ứng dụng:
- doanh nghiệp, chính phủ, trường học
- Xuất xứ:
- Trung Quốc
Thông tin cơ bản
| Ứng dụng | doanh nghiệp, chính phủ, trường học | Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|---|---|
| Ble | bble5.2 | Usb | không được hỗ trợ |
| Mã HS | 8517623290 | Màu sắc | Xám |
| Điện áp | 5V | Bảo quản | bộ nhớ flash nand 512 mb |
| Chuẩn wi-fi | 2.4 ghz: 802.11b/g/n/ax 5 ghz: 802.11a/n/ac/ac wa | Chứng nhận | ISO9001, RoHS, FCC, CE |
| Mã sản phẩm | AirEngine 5773-21 5773-22P 5773-23H | Giao diện radio | ăng-ten thông minh tích hợp sẵn |
Mô tả sản phẩm
Cấu hình giao diện:
1 cổng quang 2.5G/GE (giao diện LC, mô-đun quang HỌC BIDI tích hợp, hỗ trợ truyền tải sợi quang 2km). 1 cổng điện GE (RJ45, thích nghi 10/100/1000M). 1 USB 3.0 loại A giao diện (hỗ trợ mở rộng thiết bị IoT như ZigBee, RFID). Cổng Phoenix đầu vào 1 PoE (hỗ trợ nguồn cấp điện 802.3at/af, vui lòng lưu ý rằng mã thành phần 50086834-001 hỗ trợ đầu vào PoE, trong khi 50086834 không).
Khả năng thích nghi với môi trường: Phạm vi nhiệt độ hoạt động từ -10 đến 50 ℃ (giới hạn nhiệt độ trên giảm 1 ℃ khi mỗi 300m tăng ở độ cao từ 1800m-5000m), phạm vi độ ẩm từ 5% -95% RH, hỗ trợ triển khai ở độ cao từ -60m đến 5000m.
Mức tiêu thụ điện và kích thước: Tổng mức tiêu thụ điện của máy khoảng 10,6W (ở chế độ chờ mạng), với kích thước 180 × 35mm Các tình huống ứng dụng điển hình
Dựa trên hiệu năng và độ tin cậy cao, thiết bị này chủ yếu thích hợp cho: Văn phòng doanh nghiệp: Vùng phủ sóng không dây mật độ cao dành cho doanh nghiệp vừa và nhỏ để đáp ứng nhu cầu đồng thời của nhiều thiết bị. Giáo dục và chăm sóc sức khỏe: Trong các tình huống như phòng học đại học và phòng bệnh viện, đảm bảo độ trễ thấp và kết nối ổn định cao. Tích hợp IoT: Mở rộng các thiết bị IoT (chẳng hạn như cảm biến, RFID) thông qua giao diện USB để đạt được khả năng theo dõi tài sản hoặc tòa nhà thông minh Hình ảnh chi tiết
Thông số kỹ thuật| Loại cài đặt | Trần treo tường (vách liên khối/Bảng tốp/phát bóng Mùa Xuân/T-Rail/Channel Rail/Beam/cần có ren) |
| Kích thước không bao bì (C x R x S) [mm(in.)] | Đường kính x chiều sâu: 180 mm x 35 mm (7.09 inch x 1.38 inch) |
| Kích thước có bao bì (C x R x S) [mm(in.)] | 61 mm x 231 mm x 203 mm (2.40 inch x 9.09 inch x 7.99 inch) |
| Trọng lượng không bao bì [kg(lb)] | 0.52 kg (1.15 lb) |
| Trọng lượng có bao bì [kg(lb)] | 0.71 kg (1.57 lb) |
| Bảo quản | NAND Flash 256 MB |
| Cổng bảng điều khiển | Bảng điều khiển BLE |
| Mức tiêu thụ điện tối đa [W] | 14.04 (không bao gồm USB) |
| Tản nhiệt tối đa [BTU/giờ] | 45.5 BTU/giờ |
| Chế độ nguồn điện | PoE |
| Dải điện áp đầu vào [V] | PoE: 802.3at/af |
| Bảo vệ tăng áp tại cổng bảo dưỡng | Cổng PoE: Chế độ vi sai (48 V-RTN): 0.5 kV (1.2/50 chúng ta, 42 ôm), tiêu chí B Chế độ chung (8 dây nối đất): 4 kV (1.2/50 chúng ta, 42 ôm), tiêu chí B Bộ chuyển đổi nguồn AC: Chế độ vi sai: 2.5 kV (1.2/50 chúng ta, 2 ôm), tiêu chí B Chế độ chung: 4 kV (1.2/50 chúng ta, 12 ôm), tiêu chí B Cổng không phải PoE: Chế độ chung (8 dây nối đất): 4 kV (1.2/50 chúng ta, 42 ôm), tiêu chí B Cổng DC điện quang lai: 1 kV (2 ôm)/2 kV (12 ôm), tiêu chí C |
| Cổng RA PoE | Không được hỗ trợ |
| Số cổng vật lý tối đa trên toàn bộ thiết bị | Cổng quang học 2.5G/GE (LC) x 1 (AP có mô-đun quang BIDI tích hợp, kết nối với cáp quang thông qua cổng LC. Bước sóng bên AP là TX 1310 nm/RX 1490 nm, với công suất quang học truyền –9 dBm đến –3 dBm và công suất quang học nhận là –15 dBm đến –3 dBm. Đầu ngang hàng phải sử dụng mô-đun quang với chiều dài bước sóng TX 1490 nm/RX 1310 nm và công suất phù hợp. Chúng tôi khuyên bạn nên đặt khoảng cách định tuyến cáp quang trong khoảng 2 km.) GE (RJ45) x 1, 10M/100M/1000M tự động cảm biến (chỉ dành cho truyền dữ liệu nhưng không dành cho nguồn cấp PoE) |
| Nhiệt độ vận hành dài hạn [°C(°F)] | –10°C đến +50°C (14°F đến 122°F) (từ 1800 m đến 5000 m [5905.51 ft đến 16404.20 ft.], nhiệt độ môi trường tối đa giảm 1°C [1.8°F] trong mỗi 300 m [984.25 ft.] tăng độ cao.) |
| Nhiệt độ bảo quản [°C(°F)] | –40°C đến +70°C (–40°F đến +158°F) |
| Độ ẩm tương đối vận hành dài hạn [RH] | 5% RH đến 95% RH, không ngưng tụ |
| Độ cao vận hành dài hạn [m(ft)] | –60 m đến +5000 m (–196.85 ft đến +16404,20 ft) |
| Áp suất không khí [kPa] | 53kPa - 106kPa ETSI 300 019-2-3 |
| Nằm xuống đất | Mặt đất trôi nổi |
| USB | Cổng USB có thể cấp nguồn 2.5 W hoặc 5 W. USB 2.0 được hỗ trợ trong V600R024C10 và các phiên bản mới hơn. USB 3.0 không khả dụng và sẽ được hỗ trợ thông qua việc nâng cấp phần mềm trong tương lai. |
| Khe cắm IoT | Không được hỗ trợ |
| BLE | BLE5.2 |
| Số radio | 2 |
| Dải tần số hoạt động | 2,4GHz5GHz |
| Luồng không gian MIMO | Radio 0 (2.4 GHz): 2x2 Radio 1 (5 GHz): 2x2 |
| Chuẩn Wi-Fi | 2.4 GHz: 802.11b/g/n/ax/be 5 GHz: 802.11a/n/ac/ac Wave 2/ax/be |
| Giao diện bộ đàm | Ăng-ten thông minh tích hợp sẵn |
| Độ lợi ăng-ten | 2.4 GHz: 4 dBi/xích (độ lợi đỉnh) 1 dBi (lãi kết hợp) 5 GHz: 5 dBi/xích (độ lợi đỉnh) 3 dBi (lãi kết hợp) BLE: 4 dBi (độ lợi cao) |
| Công suất truyền tối đa | 2.4 GHz: 20 dBm/xích 23 dBm (công suất kết hợp) 5 GHz: 20 dBm/xích 23 dBm (công suất kết hợp) |
| Radio Singal phát công suất [dBm] | 2,4G: -10 dBm đến 20 dBm/chuỗi 5G: -10 dBm đến 20 dBm/xích |
| MTBF [Year] | 157.009 năm |
| MTTR [hour] | 2 giờ |
| Độ ổn định tần số [ppm] | +/-20 |
| mô tả nguồn điện 802.3bt | Chế độ nguồn điện được đàm phán cho 802.3at và không có chức năng nào bị hạn chế. LƯU Ý: Đầu vào nguồn PoE chỉ được hỗ trợ trên các cổng có đầu nối Phoenix, nhưng không được hỗ trợ trên các cổng điện của GE. |
| mô tả bộ nguồn 802.3at | Không có chức năng nào bị hạn chế. LƯU Ý: Đầu vào nguồn PoE chỉ được hỗ trợ trên các cổng có đầu nối Phoenix, nhưng không được hỗ trợ trên các cổng điện của GE. |
| mô tả bộ nguồn 802.3af | Chức năng USB không được hỗ trợ. Các chức năng khác không bị giới hạn. |
Hồ sơ công ty
Chongqing Yujia Technology Co., Ltd. được thành lập vào năm 2015 với số vốn đăng ký là 5 triệu RMB. Chúng tôi là công ty hợp nhất hệ thống và nhà cung cấp dịch vụ Internet chuyên về thiết bị truyền tải mạng tại trùng Khánh, Trung Quốc. Đồng thời, chúng tôi cũng là một doanh nghiệp toàn diện tích hợp lưu kho, nhập khẩu và xuất khẩu, thương mại quốc tế và các dịch vụ kỹ thuật. Chúng tôi có thể cung cấp hỗ trợ kinh doanh toàn diện cho các đối tác và khách hàng toàn cầu. Các sản phẩm của công ty chúng tôi bao gồm nhiều thiết bị giao tiếp mạng từ các thương hiệu nổi tiếng, bao gồm thiết bị chuyển mạch truy cập doanh nghiệp, thiết bị chuyển mạch trung tâm dữ liệu, bộ định tuyến lõi, bộ định tuyến doanh nghiệp, thiết bị chuyển mạch sợi quang, Tường lửa, điểm truy cập không dây, máy chủ, thiết bị đầu cuối đường quang (OLT), hệ thống phân cấp kỹ thuật số đồng bộ (SDH), bo mạch chủ, v.v. chúng tôi chuyên về các dự án trong nhiều ngành khác nhau như chính phủ, doanh nghiệp, khách sạn, giáo dục, y tế, tài chính, điện và năng lượng, đồng thời cung cấp các giải pháp phù hợp với nhu cầu của khách hàng.
Chúng ta luôn tuân thủ việc cung cấp cho khách hàng những sản phẩm có chất lượng cao nhất với mức giá cạnh tranh cao nhất. Chúng tôi mong chờ được thiết lập mối quan hệ gần gũi hơn với bạn.




Tại sao lại chọn chúng tôi
Giá cả cạnh tranh Trải nghiệm ngành phong phú Chúng tôi đảm bảo giá cạnh tranh nhất. Nhắc nhở nồng nhiệt ở đây, cấu hình thiết bị khá khác, giá được hiển thị trên trang web chỉ để tham khảo. Sau khi xác nhận cấu hình và số lượng, chúng tôi sẽ giảm giá cuối cùng Chúng tôi có kinh nghiệm ngành phong phú và những kỹ sư chuyên nghiệp có thể làm được cung cấp cho bạn nhiều giải pháp mạng khác nhau Hệ thống chuỗi cung ứng ổn định và rộng rãi 100% đảm bảo Chất lượng Chúng tôi đã thiết lập một hệ thống chuỗi cung ứng hoàn hảo để cung cấp nhiều sản phẩm với chất lượng đáng tin cậy và giá cả hợp lý. Tất cả các mặt hàng đều hoàn toàn mới và được đóng kín tại nhà máy. Để được bảo đảm thêm, mỗi thiết bị có thể được kiểm tra và xác minh đầy đủ để đảm bảo hoạt động hoàn hảo bởi kỹ sư, theo yêu cầu của bạn. Bảo hành hoàn lại 100% tiền Hỗ trợ kỹ thuật chuyên nghiệp Nếu hàng trả lại đáp ứng tiêu chuẩn về sự kiện liên quan của chúng tôi, bạn có thể liên hệ với đội ngũ dịch vụ khách hàng của chúng tôi để trao đổi hoặc trả lại bất kỳ sản phẩm nào mà bạn đã mua từ chúng tôi. Nhóm kỹ thuật có kinh nghiệm của chúng tôi có thể hỗ trợ qua điện thoại, bằng cách trò chuyện, qua email hoặc bằng cách đăng nhập từ xa. Thêm Sản phẩm
CÂU HỎI THƯỜNG GẶP 1. Tại sao lại chọn chúng tôi? Chúng tôi là nhà cung cấp thiết bị mạng chất lượng hàng đầu Trung Quốc và có hơn 10 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực này.
2. Chất lượng của sản phẩm là gì?
Tất cả các mặt hàng đều có nhãn hiệu gốc.
3. Làm thế nào để đặt hàng?
Sau khi khách hàng xác nhận đơn hàng, chúng tôi sẽ tạo đơn hàng theo yêu cầu của bạn. Chúng tôi chấp nhận nhiều điều khoản thương mại như T/T, Wester, Union, các lệnh MIC, v.v.
4. Còn lô hàng?
Chúng tôi cung cấp các sản phẩm của FEDEX, DHL, ARAMEX, EMS, UPS, TNT và vận chuyển hàng không & vận chuyển hàng không và biển. Chúng tôi cũng có thể giao hàng đến công ty của ông ở Trung Quốc nếu ông cần.
5. Còn bảo hành thì sao?
Bảo hành 1 năm.
6. Bạn có kiểm tra tất cả hàng hóa của mình không?
Đ: Có, chúng tôi có kỹ sư chuyên nghiệp để kiểm tra tất cả các thiết bị trước khi vận chuyển nếu cần
7. Nếu máy không hoạt động trong thời gian bảo hành thì sao?
Hỗ trợ kỹ thuật có thể sẵn dùng, nếu không thể sửa chữa, thay thế hoặc trả lại bằng hoàn tiền đầy đủ có thể chấp nhận được.
8. Còn các sản phẩm chính của bạn thì sao?
Dòng sản phẩm của chúng tôi bao gồm thiết bị chuyển mạch, Bộ định tuyến, Máy chủ, Mô-đun SFP, OLT, SDH, Mô-đun mạng, Thẻ giao diện, tường lửa bảo mật, Điểm truy cập không dây, v.v..
9. Bạn cung cấp nhãn hiệu sản phẩm nào?
Đ: Chúng ta có thể cung cấp tất cả các thương hiệu phổ biến trên thị trường

Thông tin công ty
Chongqing Yujia Technology Co., Ltd.
- Khu vực
- Trùng Khánh · 🇨🇳 Trung Quốc
Câu hỏi thường gặp
Số lượng đặt tối thiểu là bao nhiêu?
Chongqing Yujia Technology Co., Ltd. khai số lượng tối thiểu 1 cái. Cần ít hơn thì ghi rõ trong yêu cầu báo giá để nhà cung cấp xem xét.
Giá đã bao gồm thuế và phí giao hàng chưa?
Giá hiển thị là giá tham khảo nhà cung cấp khai trên sàn. Thuế, phí giao và giá theo số lượng được chốt trong báo giá — hãy gửi yêu cầu kèm số lượng và nơi giao để nhận giá cuối cùng.
Bao lâu thì có hàng?
Chongqing Yujia Technology Co., Ltd. chưa khai thời gian giao. Ghi hạn bạn cần nhận hàng trong yêu cầu báo giá.
Xuất xứ và quy cách đóng gói thế nào?
Xuất xứ: Trung Quốc.
Có đặt được hàng mẫu không?
Ghi «cần hàng mẫu» cùng số lượng mẫu trong yêu cầu báo giá hoặc nhắn trực tiếp cho nhà cung cấp. Phí mẫu và phí gửi do nhà cung cấp báo.
Có tài liệu kỹ thuật hay chứng chỉ không?
Nhà cung cấp chưa tải tài liệu cho sản phẩm này. Bạn có thể xin catalog, chứng chỉ hoặc bản vẽ khi gửi yêu cầu.
Nhà cung cấp này đã được Daisan xác minh chưa?
Gian hàng chưa có tích xác minh của Daisan. Hãy kiểm tra hồ sơ doanh nghiệp và trao đổi rõ điều kiện trước khi chốt đơn.
Gửi yêu cầu báo giá
Vui lòng nêu số lượng, địa điểm giao và thời gian cần hàng.
