
6 ảnh
2u Inspur NF5280m5 Máy chủ: 12 Dimms, Cấu hình CPU Đôi
0 lượt xem / 30 ngày
1 USD/cái
Chọn quy cách & số lượng
Kích thước
Nhập tỷ lệ dự phòng nếu cần mua thêm; để 0% khi chỉ đặt đúng số lượng đã chọn.
Còn cân nhắc? Đặt thử mẫu trước —
Giao dịch bảo đảm khi đặt mua qua Daisan.
- Kích thước:
- 447mm (w)* 87mm (h) *720mm(d)
- Xuất xứ:
- Beijing, Trung Quốc
- Loại:
- giá
Thông tin cơ bản
| Kích thước | 447mm (w)* 87mm (h) *720mm(d) | Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|---|---|
| Loại | giá | Chipset | dòng intel c621 |
| Nguồn | 550W | Bộ nhớ | 64gb |
| Dạng hình | 2U | Nền tảng | máy trạm pc |
| Bộ xử lý | hai bộ xử lý có khả năng thay đổi xeon | Khuôn riêng | vâng |
| Nguồn điện | Nguồn điện dự phòng | Mã sản phẩm | NF5280M5 |
Mô tả sản phẩm
2023 doanh số bán dẫn 5280M5 nóng Inpur NF5280M5 hỗ trợ 12*DIMM CPU kép hỗ trợ 24*DIMM cho Máy chủ Inspur 2U
Inpur NF5280M5 là máy chủ giá đỡ hai khe cắm cao cấp được trang bị bộ xử lý có khả năng thay đổi Intel® Xeon® thế hệ thứ ba. Đối với các tình huống ứng dụng khác nhau, NF5280M6 duy trì hiệu năng ổn định, chất lượng cao và độ tin cậy cao của máy chủ Inpur. Sản phẩm này đáp ứng các yêu cầu cấu hình ứng dụng của nhiều ngành khác nhau với hiệu năng điện toán mạnh mẽ, khả năng tương thích sinh thái hoàn hảo và chuyển đổi cấu hình linh hoạt. Nó thích hợp cho xử lý phân tích dữ liệu, lưu trữ phân tán học sâu và các tình huống ứng dụng khác.
Thông số kỹ thuật| Linh kiện | Mô tả |
| Hệ số hình dạng | Giá 2U |
| Bộ xử lý | Hỗ trợ Bộ xử lý có khả năng thay đổi Intel® Xeon® thế hệ thứ 3 1/2 Lõi bộ xử lý tối đa: Lên đến 40 lõi (tần số 2,3 GHz) Tần số bộ xử lý tối đa: 3,6 GHz (4 lõi) 3 * các UPI và mỗi UPI hỗ trợ 11,2GT/giây TDP: Lên đến 270W |
| Chipset | Intel® C621A |
| Bộ nhớ | Lên đến 32 * DIMM (8 kênh /CPU, mỗi kênh hỗ trợ 2 DIMM): Mỗi CPU hỗ trợ lên đến 16 * DIMM, CPU kép hỗ trợ 32 * DIMM (lên đến 3200MT) Hỗ trợ RDIMM và BPS Chương trình Bảo vệ Bộ nhớ: ECC; sao lưu Bộ nhớ; Bảo vệ mức bộ nhớ |
| Bảo quản | Mặt trước: 24 * SSD SATA/SAS/NVMe 2.5 inch (có thể hoán đổi nóng) 25 * SSD SATA/SAS 2.5 inch (có thể hoán đổi nóng) 12 * SSD SATA/SAS/NVMe 2.5 inch/3.5 inch (có thể hoán đổi nóng) Sau: 4 * SSD SATA/SAS/NVMe 2.5 inch (có thể hoán đổi nóng) 4 * SSD SATA/SAS 3.5 inch (có thể hoán đổi nóng) 10 * SSD SATA/SAS 2.5 inch (có thể hoán đổi nóng) (Tùy chọn) 2 * SATA M.2 hoặc E1.S Nội bộ: SSD SATA/SAS 4 * 3.5 inch tối đa 2 * THẺ TF (1 * BIOS; 1 * BMC) |
| Bộ điều khiển lưu trữ | Bộ điều khiển RAID, bộ điều khiển SAS PCH trên bo mạch hỗ trợ 14 giao diện SATA. Bộ điều khiển Intel® NVMe, phím NVMe RAID (tùy chọn) tích hợp |
| Mạng | 1 * OCP3.0 (tùy chọn), 10/25/40/100/200G 2 * các cổng 10G Ethernet tích hợp sẵn Các NIC tiêu chuẩn: 1/10/25/40/100G |
| Khe I/O có thể mở rộng | Lên đến 11 khe PCIe * 4 * DW GPUs hoặc 8 * SW GPUs 1 * OCP3.0 x16 NIC 1 * Thẻ Mezz RAID |
| Giao diện | 2 * USB3.0, 1 * USB3.0, 1 * USB2.0 trước 1 * VGA trước 1 * VGA sau |
| Quạt hệ thống | 4 * quạt dự phòng N+1 có thể hoán đổi nóng |
| PSU | HỖ TRỢ 2 * 550W/800W/1300W/1600W/2000W CRPS PSU, dự phòng 1+1 |
| Quản lý hệ thống | 1 * cổng nối tiếp 1000Mbps độc lập trên bo mạch cho điều khiển từ xa IPMI quản lý |
| OS | Microsoft Windows Sever, Red Hat Enterprise Linux, SUSE Linux Enterprise Server, CentOS, v.v. |
| Kích thước (R x C x S) | với tai gắn: 478.8mm (18.9 inch) x 87mm (3.5 inch) x 811.7mm (32 inch) Không có tai: 435mm (17.2 inch) x 87mm (3.5 inch) x 780mm (30.7 inch) |
| Trọng lượng | <37,5kg (82,7lbs) với cấu hình cao nhất. |
| Nhiệt độ hoạt động | 5 ~ 45 (41~113) |





Hiệu năng cao
* NF5280M6 được cấu hình với 2 bộ xử lý có khả năng thay đổi Intel® Xeon® thế hệ thứ 3 mới nhất, mỗi CPU có đến 40 lõi và 80 luồng.TDP 270W tối đa, tần số cơ sở tối đa 3,6 GHz, bộ nhớ đệm L3 1,5MB cho mỗi lõi và 3 UPI lên đến 11,2GT/s.
* NF5280M6 cung cấp tốc độ đặc biệt, tính khả dụng cao và dung lượng bộ nhớ 6T tối đa với 32 * DDR4-3200MT/giây ECC
DIMM hoặc LDIMM.
* NF5280M6 bảo vệ tính toàn vẹn của dữ liệu trong khi mất điện mà không làm giảm giá trị Dung lượng bộ nhớ và băng thông bằng cách hỗ trợ Intel® Optane™
Bộ nhớ liên tục, dung lượng IT lên đến 512G và băng thông 3200MHz.
Mở rộng linh hoạt
* hỗ trợ ổ đĩa lên đến 20 * 3.5 inch hoặc 39 * 2.5 inch.* hỗ trợ OCP 3.0 (tùy chọn) và giao diện mạng 10/25/40/100/200G.
* hỗ trợ lên đến 11 khe PCIe * để nâng cấp hiệu năng I/O tốt hơn.
* hỗ trợ phía sau 2 * SATA M.2/E1.S (tùy chọn) để đáp ứng nhiều nhu cầu lưu trữ khác nhau.
Quản lý thông minh
* NF5280M6 có thiết kế bảo trì dễ dàng và toàn bộ hệ thống hỗ trợ bảo trì không cần dụng cụ. Nhờ tối ưu hóa một số linh kiện cấu trúc, bộ phận này cho phép lắp ráp thuận tiện và giảm thời gian bảo trì.* với công nghệ điều khiển nhiệt độ thông minh độc đáo của Inpur và hệ thống làm mát không khí tiên tiến để giữ cho máy chủ hoạt động trong môi trường tốt nhất, nhằm đảm bảo hệ thống vận hành ổn định.
* phụ thuộc vào công nghệ BMC mới nhất, các kỹ thuật viên có thể thực hiện theo dõi và khắc phục sự cố thông qua GUI và đèn LED trên web (để chẩn đoán lỗi và tiên lượng). Chỉ báo UID bảng mặt trước cho biết các thành phần lỗi và xác định các thành phần bị lỗi hoặc bất thường một cách kịp thời, do đó, đơn giản hóa quy trình bảo trì, tăng tốc độ khắc phục sự cố và cải thiện tính khả dụng của hệ thống.
* BMC hỗ trợ giám sát các thông số hệ thống và kích hoạt thông báo cảnh báo về lỗi tiềm ẩn, do đó, cho phép kỹ thuật viên chuẩn bị trong trường hợp hỏng hóc, vận hành máy ổn định an toàn và giảm nguy cơ tắt máy hệ thống. Chứng nhận

Công ty Công nghệ Guangtian Runze Technology Co., Ltd. được thành lập vào tháng 3 năm 2012, với vốn đăng ký là 20 triệu nhân dân tệ. Chủ yếu tham gia vào việc bán toàn bộ các sản phẩm và dịch vụ hậu mãi, sau nhiều năm nỗ lực liên tục mà công ty đã phát triển, với hơn 100 nhân viên bán hàng và dịch vụ hậu mãi, kênh bán hàng trên toàn Bắc Trung Quốc và các thị trường xung quanh. Sau đó, công ty đóng vai trò là đại lý của Lenovo và Wave, Huawei, Super Fusion, H3C, HPE và các sản phẩm khác
các thương hiệu để mở rộng hơn nữa các kênh tiếp thị và tăng tính cạnh tranh của thị trường, công ty sau hơn một thập kỷ nỗ lực phát triển, đã tích lũy được nhiều kinh nghiệm quản lý và khả năng phát triển thị trường, tạo ra một kênh bán hàng hoàn hảo. Dòng sản phẩm do Rich vận hành, bao phủ phạm vi rộng, bao gồm máy tính để bàn, máy tính xách tay, máy chủ, sản phẩm mạng, sản phẩm lưu trữ, phần mềm, thiết bị ngoại vi và hàng trăm loại khác. Qua nhiều năm, chúng tôi cũng đã cung cấp nhiều giải pháp công nghệ thông tin cho các cơ quan chính phủ, giáo dục, doanh nghiệp, tài chính, bưu điện và viễn thông, y tế và nhiều ngành khác, phù hợp với triết lý cốt lõi đặt khách hàng làm trung tâm, để tạo ra các giải pháp tùy chỉnh cho khách hàng. Chúng tôi đã tích lũy được trải nghiệm ngành công nghiệp phong phú trong phân tích nhu cầu, bằng chứng kỹ thuật, lựa chọn thiết bị, triển khai mạng lưới, đảm bảo chất lượng, Hoạt động và bảo trì, hỗ trợ dịch vụ và các khía cạnh khác, và được khách hàng nhận nhiều, và quyết định xây dựng doanh nghiệp thành nhà cung cấp dịch vụ CNTT xuất sắc ở Trung Quốc. 
Đơn vị hợp tác 
Đóng gói sản phẩm 
Hậu cần và vận chuyển 
Chứng nhận 
CÂU HỎI THƯỜNG GẶP
1. chúng ta là ai?
Chúng tôi có trụ sở tại Bắc kinh, Trung Quốc, bắt đầu từ năm 2012, bán hàng cho Châu Đại Dương (20.00%), Nam Mỹ (20.00%), Bắc Mỹ(20.00%), Trung Đông(10.00%), Trung Mỹ(10.00%), Đông Nam Á(9.00%), Đông Á(8.00%), Tây Âu(2.00%), Châu Phi(1.00%). Có tổng cộng khoảng 101-200 người trong văn phòng của chúng ta.
2. làm thế nào chúng ta có thể đảm bảo chất lượng?
Luôn là mẫu trước khi sản xuất trước khi sản xuất khối lượng lớn;
Luôn kiểm tra cuối cùng trước khi vận chuyển;
3.bạn có thể mua sản phẩm gì từ chúng tôi?
Máy chủ, Lưu trữ, Máy trạm, Bộ nhớ, Ổ cứng
4. tại sao bạn nên mua từ chúng tôi chứ không phải từ các nhà cung cấp khác?
Công ty TNHH Công nghệ Guangtian, một chi nhánh của Bắc kinh JinMa Time Technology Co., LTD được thành lập vào năm 2012 và không ngừng phát triển và đổi mới kể từ khi thành lập trong 10 năm. Chúng tôi có trình độ thu mua trung tâm, thu mua trực tiếp trung tâm và chính phủ Bắc kinh, cung cấp dịch vụ mua thiết bị, tích hợp hệ thống và bảo trì cho khách hàng.
5. chúng tôi có thể cung cấp những dịch vụ nào?
Điều khoản giao hàng được chấp nhận: Null;
Loại tiền tệ thanh toán được chấp nhận: Rỗng;
Loại thanh toán được chấp nhận: Vô giá trị;
Ngôn ngữ được nói:tiếng Anh,tiếng Trung,tiếng Tây Ban Nha,tiếng Nhật,tiếng Bồ Đào Nha,tiếng Đức,tiếng Ả Rập,tiếng Pháp,tiếng Nga,tiếng Hàn,tiếng Hindi,Tiếng ý
Thông tin công ty
Beijing Guangtian Runze Technology Co., Ltd.
- Loại hình
- Công Ty Thương Mại
- Năm thành lập
- 2012
- Quy mô nhân sự
- 22
- Khu vực
- Bắc Kinh · 🇨🇳 Trung Quốc
Câu hỏi thường gặp
Số lượng đặt tối thiểu là bao nhiêu?
Beijing Guangtian Runze Technology Co., Ltd. chưa khai số lượng tối thiểu cho sản phẩm này. Ghi số lượng bạn cần trong yêu cầu báo giá, nhà cung cấp sẽ trả lời.
Giá đã bao gồm thuế và phí giao hàng chưa?
Giá hiển thị là giá tham khảo nhà cung cấp khai trên sàn. Thuế, phí giao và giá theo số lượng được chốt trong báo giá — hãy gửi yêu cầu kèm số lượng và nơi giao để nhận giá cuối cùng.
Bao lâu thì có hàng?
Beijing Guangtian Runze Technology Co., Ltd. chưa khai thời gian giao. Ghi hạn bạn cần nhận hàng trong yêu cầu báo giá.
Xuất xứ và quy cách đóng gói thế nào?
Xuất xứ: Trung Quốc.
Có đặt được hàng mẫu không?
Ghi «cần hàng mẫu» cùng số lượng mẫu trong yêu cầu báo giá hoặc nhắn trực tiếp cho nhà cung cấp. Phí mẫu và phí gửi do nhà cung cấp báo.
Có tài liệu kỹ thuật hay chứng chỉ không?
Nhà cung cấp chưa tải tài liệu cho sản phẩm này. Bạn có thể xin catalog, chứng chỉ hoặc bản vẽ khi gửi yêu cầu.
Nhà cung cấp này đã được Daisan xác minh chưa?
Gian hàng chưa có tích xác minh của Daisan. Hãy kiểm tra hồ sơ doanh nghiệp và trao đổi rõ điều kiện trước khi chốt đơn.
Gửi yêu cầu báo giá
Vui lòng nêu số lượng, địa điểm giao và thời gian cần hàng.
